HALMASHAURI YA WILAYA YA MBARALI
MUHTASARI WA KIKAO CHA BODI YA ZABUNI TAREHE 21/01/2022

KUMB.NA.MDC/TB/2021-2022 WALIOUDHURIA

A.WAJUMBE WALIOHUDHURIA

NA. | JINA WADHIFA CHEO
1. Daniel Kamwela Afisa Kilimo Mwenyekiti

2. Michael Kasenene Afisa Ugavi Katibu

3. Eng.Abbas Kitalima Mhandis Ujenzi Mjumbe

4, Kennedy Hincha Afisa Nyuki Mjumbe

5. Raphael Shitindi Afisa Usafi na Mazingira Mjumbe

6. Anna Shitindi Afisa Elimu Sekondari Mjumbe

KUMB.NA MDC/TB/2021-2022/01- KUFUNGUA KIKAO

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa maudhurio yao, Akawataka kuwa makini, Kisha
akafungua kikao mnamo saa 02:30 Asubuhi.

KUMB.NA MDC/TB/2021-2022/02- KUTHIBITISHA AGENDA

Katibu aliwasilisha agenda za kikao kama zinavyoonekana hapa chini;-.
1. Kufungua kikao
2. Kuthibitisha Agenda
3. Kupitia na kuthibitisha Muhtasari wa kikaocha bodi ya zabuni cha tarehe 15/10/2022
4. Kupitia taarifa tathimini jengo la dharura hospitali na nyumba ya watumishi iliyoko
kijiji cha Mkandami (Three in one)
Manunuzi yaliyofanyika kwa njia ya round meeting robo ya pili
Pendekezo la kujenga jengo la kutolea huduma za dharula (EMD) na nyumba ya
watumishi three in one zahanati ya Mkandami.
7. Mengineyo
8. Kufunga kikao

o o

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kuthibitisha agenda za kikao zilizokuwa mbele
yao.Wajumbe walikubali kuwa agenda hizo zijadiliwe.

KUMB.NA MDC/TB/2021-2022/03- KUPITIA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA
KIKAOCHA BODI YA ZABUNI CHA TAREHE 15/10/2022

Mwenyekiti aliwaongoza wajumbe kusoma na kupitia muhtasari wa kikao cha bodi ya zabuni
cha tarehe15/10/2021., Masahihisho ya uandishi wa wajumbe yalifanyika na kisha
ikapitishwa kuwa kumbukumbu kamili za vikao vya Bodi ya zabuni.

KUMB.NA MDC/TB/2021-2022/04- KUPITIA TAARIFA TATHIMINI JENGO LA DHARURA

HOSPITALI NA NYUMBA YA WATUMISHI ILIYOKO K1JIJI CHA MKANDAMI (THREE IN
ONE)

Katibu aliawasilisha taarifa ya thathimini ya jengo la dharura la hospitali na nyumba
ya watumishi three in one.Aidha ufafanuzi ulitolewa kuwa kuna agizo la kutumia
Force Account kujenga haya majengo.Wajumbe walipokea na kujadili kasha
walishauri nyaraka ziwekwe zote kwani agenda hii ya kuoitia taarifa ya thathmini
imeshafutwa kutokana na mabadiliko yaliyoletwa.



KUMB.NA MDC/TB/2021-2022/05- KUJADILI MANUNUZI YALIYOFANYIKA KWA NJIA
YA ROUND MEETING ROBO YA PILL.

Katibu aliwasilisha taarifa ya manunuzi yaliyofanyika kwa utaratibu wa njia ya round
meeting robo ya pili Tshs.459,334,555.04/=Wajumbe walipokea, kujadili na kupitisha
kisha wakashauri PMU wajiridhishe viambatanisho muhimu kama EFD resiti,
kuingiza kwenye store ledger n.k.Vimehakikiwa na kuambatanishwa kwa
kumbukumbu.

KUMB.NA MDC/TB/2021-2022/06- PENDEKEZO LA KUJENGA JENGO LA KUTOLEA
HUDUMA ZA DHARULA (EMD) NA NYUMBA YA WATUMISHI THREE IN ONE KATIKA
ZAHANATI KIJIJI CHA MKANDAMI.

Katibu aliwasilisha taarifa inayohitaka halmashauri kujenga jengo la kutolea huduma za
dharura EMD na nyumba ya watumishi three in one katika zahanati ya Mkandami kwa
kutumia force account , Wajumbe walipokea na kujadili kisha walipiotisha ila walishauri iwe
makini

AZIMIO
> Mhandisi aandae na alete BOQ tarehe 06 Januari asubuhi
> Fursa za mawe, mchanga na kokoto washirikishwe wananchi katika
utekelezaji wa miradi hii na kuamasishwa

KUMB.NA MDC/TB/2021-2022/07 - MENGINEYO

Mengineyo kwa idhini ya mwenyekiti,
* Wajumbe walishauri kupata posho kwani hiki ni kikao halali cha bodi.

* Wajumbe walishauri kufanya mabadiliko ya kubadilisha mazingira ya kufanyia
kikao

KUMB.NA MDC/TBIZOZ1-2022/08 - KUFUNGA KIKAO
Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa uvumilivu wao na ushiriki katika kikao na
aliwatakia utekelezaji mwema wa yaliyojadiliwa kisha alikifunga kikao rasmi mnamo

saa 04.16 Asubuhi
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